Mạch thu phát RF 2.4GHz NRF24L01+ PA + LNA GT-24
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS1326
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
55.000₫
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Mạch thu phát RF 2.4GHz NRF24L01+ PA + LNA GT-24 có thiết kế chuẩn công nghiệp, mạch được tích hợp thêm phần khuếch đại công suất phát PA + LNA (Power + Low Noise Amplifiers) cho khoảng cách truyền nhận xa và ổn định, theo thông số từ nhà Sản xuất khoảng cách truyền nhận có thể lên đến 1100m
Mạch thu phát RF 2.4GHz NRF24L01+ PA + LNA GT-24 sử dụng linh kiện chất lượng tốt, độ bền cao, phù hợp cho nhiều ứng dụng truyền nhận dữ liệu không dây khác nhau: Smarthone, IoT,...
Thông số kỹ thuật:
  • Model: RF 2.4GHz NRF24L01+ PA + LNA GT-24
  • Điện áp sử dụng: 2~3.6VDC
  • Điện áp giao tiếp: TTL, tương thích 3.3VDC~5VDC.
  • Dòng tiêu thụ tối đa: 90mA (Transmitter) / 20mA (Receiver)
  • Dòng nghỉ: 30uA
  • Tần số hoạt động: 2.4~2.525Ghz
  • Công suất phát: 20dbm
  • Tốc độ truyền dữ liệu cao: 250k~2Mbps.
  • Chuẩn giao tiếp: SPI.
  • Tích hợp khuếch đại công suất PA + LNA.
  • Khoảng cách tối đa: 1100m.
  • Kênh: 125 kênh truyền thông.
  • Anten PCB tích hợp và ngõ ra anten chuẩn Ipex.
  • Kích thước: 30.3 x 14.5mm
Tài liệu tham khảo:
Lưu ý: Mạch được thiết kế với Anten PCB tích hợp có thể hoạt động mà không cần phải thêm Anten ngoài, tuy nhiên nếu cần Quý Khách có thể mua Anten rời 2.4GHz chuẩn Ipex sử dụng kèm mạch như hướng dẫn dưới đây:
Mạch thu phát RF NRF24L01+ PA + LNA 2.4Ghz GT-24
RF NRF24L01+ PA + LNA 2.4Ghz GT-24
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Mạch thu phát RF 2.4GHz NRF24L01+ PA + LNA GT-24 giá chỉ 55.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp sử dụng: 2~3.6VDC
  • Dòng nghỉ: 30uA
  • Công suất phát: 20dbm
  • Chuẩn giao tiếp: SPI.
  • Khoảng cách tối đa: 1100m.
  • Kênh: 125 kênh truyền thông.
  • Kích thước: 30.3 x 14.5mm
Tài liệu tham khảo: