Module RF 2.4GHz NRF24L01 + PA + LNA anten rời
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Hết hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS0888
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
48.000₫
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Module RF 2.4GHz NRF24L01 + PA + LNA anten rời sử dụng IC RF chính là NRF24L01+ từ Nordic được thiết kế thêm phần PA (power amplifier) và LNA (Low Noise Amplifier) để có thể tăng công suất và khoảng cách thu phát xa hơn rất nhiều (điều khiện lý tưởng nhà SX công bố có thể truyền được 1000m).
Module RF 2.4GHz NRF24L01 + PA + LNA anten rời được sử dụng cho các ứng dụng truyền nhận dữ liệu từ xa qua sóng RF giữa các mạch xử lý trung tâm như Vi Điều Khiển, Arduino hay Raspberry Pi,...
Thông số kỹ thuật:
  • IC chính: NRF24L01 + PA + LNA
  • Tần số thu phát: 2.4Ghz
  • Điện áp sử dụng: 3.3VDC
  • Dòng tiêu thụ: 45mA
  • Các chân IO đều chịu được điện áp vào 5VDC.
  • Chuẩn giao tiếp: SPI
  • Tích hợp khuếch đại công suất phát PA (power amplifier) và LNA (Low Noise Amplifier)
  • Công suất thu phát: 20dBm
  • Tốc độ truyền nhận tối đa: 2Mbit/s
  • Chuẩn chân cắm 2 x 4 khoảng cách chân 2.54mm.
  • Kích thước: 48 x 15mm
Tài liệu tham khảo:
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Module RF 2.4GHz NRF24L01 + PA + LNA anten rời giá chỉ 48.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Tần số thu phát: 2.4Ghz
  • Điện áp sử dụng: 3.3VDC
  • Dòng tiêu thụ: 45mA
  • Chuẩn giao tiếp: SPI
  • Công suất thu phát: 20dBm
  • Kích thước: 48 x 15mm