Bộ động Cơ DC Servo JGB37-520 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Hết hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS1735B
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
265.000₫
Title:
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Bộ động Cơ DC Servo JGB37-520 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm bao gồm:
Thông số kỹ thuật:
  • Model: DC Servo JGB37-520 Geared Motor with V2 Wheel 65mm and Mounting Bracket
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 37mm
  • Điện áp cấp cho Encoder hoạt động: 3.3~5VDC, lưu ý cấp quá áp hoặc ngược chiều sẽ làm cháy Encoder ngay lập tức!
  • Loại 12VDC 110RPM:
    • Tỉ số truyền 90:1 (động cơ quay 90 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: < 1A
    • Dòng chịu đựng tối đa khi có tải: 2.3A
    • Tốc độ không tải: 110RPM (110 vòng 1 phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 85RPM (85vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 10KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 15KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 24mm
    • Số xung Encoder mỗi kênh trên 1 vòng quay trục chính: 11 x 90 = 990 xung.
  • Loại 12VDC 333RPM:
    • Tỉ số truyền 30:1 (động cơ quay 30 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: < 1A
    • Tốc độ không tải: 333RPM (333 vòng 1 phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 250RPM (250 vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 3.5KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 5KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 22mm
    • Số xung Encoder mỗi kênh trên 1 vòng quay trục chính: 11 x 30 = 330 xung.
Sơ đồ chân của động cơ:
  1. M1 : Dây cấp nguồn cho động cơ.
  2. GND : Dây cấp nguồn cho Encoder, 0VDC.
  3. C1/A: Kênh trả xung A
  4. C2/B: Kênh trả xung B
  5. VCC: Dây cấp nguồn cho Encoder 3.3~5VDC
  6. M2: Dây cấp nguồn cho động cơ
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Bộ động Cơ DC Servo JGB37-520 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm giá chỉ 265.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 37mm
  • Loại 12VDC 110RPM:
    • Dòng không tải: < 1A
    • Chiều dài hộp số L: 24mm
  • Loại 12VDC 333RPM:
    • Dòng không tải: < 1A
    • Chiều dài hộp số L: 22mm
Sơ đồ chân của động cơ:
  3. C1/A: Kênh trả xung A
  4. C2/B: Kênh trả xung B