Nguồn xung AC-DC HIECUBE HE12P24LRN 12VDC 24W
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS1043
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
175.000₫
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Nguồn xung AC-DC HIECUBE HE12P24LRN 12VDC 24W có thiết kế chắc chắn chuyên nghiệp, sử dụng các linh kiện chất lượng tốt cho điện áp và công suất đầu ra chính xác ổn định, rất thích hợp cho các board mạch sử dụng Vi điều khiển, Cảm biến, Relay,...để thực hiện vô số các ứng dụng khác nhau.
Thông số kỹ thuật:
  • Điện áp đầu vào: 85~265VAC 50/60Hz
  • Điện áp đầu ra: 12VDC
  • Công suất đầu ra tối đa: 24W
  • Kích thước: 25 x 39 x 22mm
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Nguồn xung AC-DC HIECUBE HE12P24LRN 12VDC 24W giá chỉ 175.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp đầu ra: 12VDC
  • Công suất đầu ra tối đa: 24W
  • Kích thước: 25 x 39 x 22mm