Module Wifi BLE SoC ESP32 ESP-WROOM-32UE chính hãng Espressif
Thương hiệu: Espressif
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS0906VB
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
108.000₫
Title:
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Lưu ý:
Thông số kỹ thuật:
  • ESP32-D0WD-V3 embedded, Xtensa® dual-core 32-bit LX6 microprocessor, up to 240 Mhz.
  • Điện áp sử dụng: 3~3.6VDC
  • Dòng điện sử dụng: ~90mA
  • 448 KB ROM for booting and core functions
  • 520 KB SRAM for data and instructions
  • 16 KB SRAM in RTC
  • 4MB (XXN4) / 16MB (XX0H28) SPI Flash
  • Kiểu Anten: Ipex socket
  • Wi­Fi
    • 802.11b/g/n
    • Bit rate: 802.11n up to 150 Mbps
    • A-MPDU and A-MSDU aggregation
    • 0.4 µs guard interval support
    • Center frequency range of operating channel: 2412 ~ 2484 MHz
  • Bluetooth®
  • Bluetooth V4.2 BR/EDR and Bluetooth LE specification
  • Class-1, class-2 and class-3 transmitter
  • AFH
  • CVSD and SBC
  • Hardware
    • 40 MHz crystal oscillator
  • Kích thước: 18 x 19.2 x 3.2mm
Thông tin sản phẩm, Datasheet và Hướng dẫn sử dụng tại trang chủ nhà Sản xuất.
Mạch thu phát Wifi BLE SoC ESP32 ESP-WROOM-32UE chính hãng Espressif
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Module Wifi BLE SoC ESP32 ESP-WROOM-32UE chính hãng Espressif giá chỉ 108.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
Lưu ý:
  • Điện áp sử dụng: 3~3.6VDC
  • Dòng điện sử dụng: ~90mA
  • 16 KB SRAM in RTC
  • Kiểu Anten: Ipex socket
  • Wi­Fi
    • 802.11b/g/n
  • Bluetooth®
  • AFH
  • CVSD and SBC
  • Hardware
    • 40 MHz crystal oscillator