Module RF 2.4GHz NRF24L01+
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS0887
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
20.000₫
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Module RF 2.4GHz NRF24L01+ sử dụng chip truyền sóng NRF24L01+ mới nhất từ hãng Nordic với nhiều cải tiến so với chip NRF24L01 cũ về tốc độ truyền, khoảng cách, độ nhạy, bổ sung thêm pipelines, buffers, và tính năng auto-retransmit nhưng vẫn tương thích ngược với phiên bản cũ về cách sử dụng ..., NRF24L01+ hoạt động trên dải tần 2.4GHz và sử dụng giao tiếp SPI, khoảng cách tối đa trong điều khiện không vật cản lên đến 100m.
Thông số kỹ thuật:
  • Điện thế hoạt động: 1.9~3.6VDC
  • Tần số thu phát: 2.4GHz.
  • Truyền được 100m trong môi trường mở với 250kbps baud.
  • Tốc độ truyền dữ liệu qua sóng: 250kbps to 2Mbps.
  • Tự động bắt tay (Auto Acknowledge).
  • Tự động truyền lại khi bị lỗi (auto Re-Transmit).
  • Multiceiver - 6 Data Pipes.
  • Bộ đệm dữ liệu riêng cho từng kênh truyền nhận: 32 Byte separate TX and RX FIFOs.
  • Các chân IO đều chịu được điện áp vào 5VDC.
  • Lập trình được kênh truyền sóng trong khoảng 2400MHz đến 2525MHz (chọn được 125 kênh).
  • Thứ tự chân giao tiếp : GND,VCC,CS,CSN,SCK,MOSI,MISO,IQR
  • Kích thước: 15 x 29mm
Tài liệu tham khảo:
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Module RF 2.4GHz NRF24L01+ giá chỉ 20.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Tần số thu phát: 2.4GHz.
  • Multiceiver - 6 Data Pipes.
  • Kích thước: 15 x 29mm