Động cơ DC Servo JGB37-545 DC Geared Motor
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS1213B
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
395.000₫
Title:
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Thông số kỹ thuật:
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 37mm
  • Điện áp cấp cho Encoder hoạt động: 3.3~5VDC, lưu ý cấp quá áp hoặc ngược chiều sẽ làm cháy Encoder ngay lập tức!
  • Loại 12VDC 37RPM:
    • Tỉ số truyền 169:1 (động cơ quay 169 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 200mA
    • Dòng chịu đựng tối đa khi có tải: 5A
    • Tốc độ không tải: 37RPM (37 vòng 1 phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 30RPM (24 vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 13.5KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 84KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 26.5mm
  • Loại 12VDC 208RPM:
    • Tỉ số truyền 30:1 (động cơ quay 30 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 200mA
    • Tốc độ không tải: 208RPM (208 vòng 1 phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 176RPM (176 vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 2.4KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 15KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 22mm
Quý khách có thể mua thêm gá bắt động cơ tương thích tại đây.
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Động cơ DC Servo JGB37-545 DC Geared Motor giá chỉ 395.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 37mm
  • Loại 12VDC 37RPM:
    • Dòng không tải: 200mA
    • Chiều dài hộp số L: 26.5mm
  • Loại 12VDC 208RPM:
    • Dòng không tải: 200mA
    • Chiều dài hộp số L: 22mm