Bộ động Cơ DC giảm tốc JGA25-370 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm
Thương hiệu: Import
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm / SKU: HS1734B
GIÁ BÁN: (Mã sản phẩm / SKU có chữ cuối V là hàng CTY giá đã bao gồm thuế)
155.000₫
Title:
Cam kết
  • Kiểm tra sản phẩm trước khi bán Kiểm tra sản phẩm trước khi bán
  • Tư vấn tận tâm Tư vấn tận tâm
  • Vận chuyển nhanh chóng Vận chuyển nhanh chóng
  • Bảo hành trách nhiệm Bảo hành trách nhiệm
Bộ động Cơ DC giảm tốc JGA25-370 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm bao gồm:
Thông số kỹ thuật:
  • Model: JGA25-370 DC Geared Motor with V2 Wheel 65mm and Mounting Bracket
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 25mm
  • Loại 12VDC 130RPM:
    • Tỉ số truyền 46.8:1 (động cơ quay 46.8 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 0.3A
    • Dòng chịu đựng tối đa khi có tải: 1.8A
    • Tốc độ không tải: 130RPM (130 vòng 1 phút)
    • Tốc độ ch���u đựng tối đa khi có tải: 100RPM (100vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 0.9KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 4.4KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 21mm
  • Loại 12VDC 280RPM:
    • Tỉ số truyền 21.3:1 (động cơ quay 21.3 vòng trục chính hộp giảm tốc quay 1 vòng).
    • Dòng không tải: 0.3A
    • Tốc độ không tải: 280RPM (280 vòng 1 phút)
    • Tốc độ chịu đựng tối đa khi có tải: 215RPM (215 vòng 1 phút)
    • Lực kéo Moment định mức: 0.4KG.CM
    • Lực léo Moment tối đa: 2KG.CM
    • Chiều dài hộp số L: 19mm
Các bước mua hàng Online tại Hshop.vn:
  2. Quý Khách tìm kiếm và chọn món hàng mình cần mua vào giỏ hàng.
  4. Quý Khách nhấn nút thanh toán.
  5. Quý Khách điền đầy đủ thông tin cá nhân, phương thức thanh toán và giao nhận hàng.
Quý Khách có thể thanh toán cho Hshop.vn qua 3 cách sau:
Hshop.vn - Điện tử & Robot
Hshop.vn
uniE735 uniE735 uniE735 uniE735 uniE735
Bộ động Cơ DC giảm tốc JGA25-370 kèm gá bắt và bánh xe V2 65mm giá chỉ 155.000₫
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
  • Điện áp sử dụng: 12VDC
  • Đường kính: 25mm
  • Loại 12VDC 130RPM:
    • Dòng không tải: 0.3A
    • Chiều dài hộp số L: 21mm
  • Loại 12VDC 280RPM:
    • Dòng không tải: 0.3A
    • Chiều dài hộp số L: 19mm